Bộ lưu điện UPS APC SRT1500XLI-NCITE
- Công suất: 1500Watts/ 1500VA.
- Tần số ngõ ra: 50/60 Hz +/- 3 Hz sync to mains
- Tần số ngõ vào: 40…70 Hz auto-sensing
- Dạng sóng: sóng sine
- Kích thước: 43.2 x 8.5 x 50.5
- Trọng lượng: 20.5 kg
Đặc tính kỹ thuật:
| Output | |
| Harmonic Distortion | Less than 2 % |
| Maximum Configurable Power In Va | 1500 VA |
| Maximum Configurable Power In W | 1500 W |
| Wave Type | Sine wave |
| Output Frequency | 50/60 Hz +/- 3 Hz sync to mains |
| Crest Factor | 3 : 1 |
| Bypass Type | Built-in bypass |
| Input | |
| Input Voltage Limits | 100…275 V |
| Network Frequency | 40…70 Hz auto-sensing |