Bộ lưu điện SMT2200RMI2U
APC Smart-UPS SMT2200RMI2U 2200VA LCD RM 2U 230V của Digitechjsc là dòng sản phẩm sử dụng công nghệ line interactive cải tiến nhằm bảo vệ cho các thiết bị mạng và server. Dòng sản phẩm thương hiệu Smart-UPS đã đạt giải thưởng bởi Schneider Electric và được bình chọn là dòng sản phẩm phổ biến nhất ứng dụng cho server, ổ cứng và các thiết bị mạng. Dòng sản phẩm này được tin dùng trong việc bảo vệ các dữ liệu quan trọng và thiết bị tránh được các sự cố về nguồn điện. Ngoài ra dòng UPS này luôn hoạt động với hiệu suất cao với các mức tải nhỏ, vừa và cao; lý tưởng với các hệ thống server ảo, hoặc server đa nhân.
– Công nghệ: Line Interactive
– Công suất: 2200VA/1980W
– Thời gian lưu tối đa: Ước tính thời gian chạy 200W (2 giờ 17 phút), 500W (51 phút), 700W (34 phút), 1.000W (21 phút), 1.400W (13 phút), 1.600W (10 phút), Full tải (07 phút)
– Điện áp vào/ ra: Điện áp ngõ vào danh định 230V. Điện áp ngõ ra danh định 220V/230V/ 240V
– Cổng giao tiếp: USB và Serial (RJ45)
– Tần số nguồn vào: Tần số ngõ vào 50/60 Hz +/- 3Hz (auto sensing)
Đầy đủ giấy tờ, CO CQ, bảo hành 3 năm.
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SMT2200RMI2U |
NGÕ RA |
| Công suất | 2200VA / 1980W |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số | 47-53Hz đối với tần số danh định 50Hz
57-63Hz đối với tần số danh định 60Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra | 8 cổng IEC320 C13 + 1 cổng IEC320 C19 |
NGÕ VÀO |
| Điện áp danh định | 230V |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính | 160 – 286V (150 – 300V) |
| Tần số | 50/60Hz +/- 3Hz |
| Kết nối ngõ vào | IEC320 C20 |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng |
| Ắc quy thay thế | RBC43 |
ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN |
| 200 W | 1 giờ 24 phút |
| 500 W | 35 phút |
| 600 W | 28 phút |
| 700 W | 24 phút |
| 1000 W | 15 phút |
| 1400 W | 10 phút |
| 1600 W | 7 phút |