Bộ lưu điện APC Smart SMC3000RMI2U
Bộ lưu điện UPS APC 3000VA 230V RM 2U của Digitechjsc là một thiết bị lý tưởng cho các môi trường văn phòng hoặc trung tâm dữ liệu nhờ vào khả năng cung cấp nguồn điện liên tục và ổn định. Sản phẩm này có công suất lên đến 3000VA và điện áp đầu ra là 230V, đảm bảo duy trì hoạt động của các thiết bị điện tử quan trọng khi có sự cố về điện.
APC Smart-UPS C (SMC3000RMI2U)
– Công suất: 3000VA / 2100W
– Điện áp: 230V
– Loại Ắc quy: Ắc quy axit chì kín khí
– Cổng giao tiếp: USB và Serial (RJ45)
– Kích thước : 43.5 x 19.7 x 54.4 cm
– Trọng lượng: 43
Đầy đủ giấy tờ, CO CQ, bảo hành 3 năm.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SMC3000RMI2U |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 3000VA / 2100W |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains) | 47-63Hz |
| Công nghệ | Line interactive |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra | 8 cổng IEC320 C13
1 cổng IEC320 C19 |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số ngõ vào | 50/60Hz +/- 3Hz (tự động nhận dạng) |
| Kết nối gõ vào | IEC-320 C20 |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (dãi điện áp có thể canh chỉnh cực đại) | 180 – 287V (170 – 300V) |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Thời gian dự phòng ở chế độ nửa tải | 11 phút |
| Thời gian dự phòng ở chế độ full tải | 3.5 phút |
| Ắc quy thay thế | APCRBC150 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 50 W | 5 giờ 28 phút |
| 100 W | 3 giờ 19 phút |
| 200 W | 1 giờ 48 phút |
| 300 W | 1 giờ 12 phút |
| 400 W | 53 phút |
| 500 W | 42 phút |
| 600 W | 34 phút |
| 700 W | 28 phút |
| 800 W | 24 phút |
| 900 W | 21 phút |
| 1000 W | 18 phút |
| 1200 W | 14 phút |
| 1400 W | 11 phút |
| 1600 W | 9 phút |
| 1800 W | 8 phút |
| 2000 W | 6 phút |