Bộ lưu điện UPS APC SRT1000RMXLI-NCITE
- Công suất: 1000Watts/ 1000VA.
- Tần số ngõ ra: 50/60 Hz +/- 3 Hz sync to mains
- Tần số ngõ vào: 40…70 Hz auto-sensing
- Dạng sóng: sóng sine
- Kích thước: 43.2 x 8.5 x 50.5
- Trọng lượng: 21 kg
Đặc tính kỹ thuật:
| Output | |
| Harmonic Distortion | Less than 2 % |
| Maximum Configurable Power In Va | 1000 VA |
| Maximum Configurable Power In W | 1000 W |
| Wave Type | Sine wave |
| Output Frequency | 50/60 Hz +/- 3 Hz sync to mains |
| Crest Factor | 3 : 1 |
| Bypass Type | Built-in bypass |
| Input | |
| Input Voltage Limits | 176…275 V full load |
| Network Frequency | 40…70 Hz auto-sensing |